BNF tạm thời đóng cửa để xây dựng lại
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

BNF tạm thời đóng cửa để xây dựng lại

Cảm ơn các bạn trong thời gian qua đã đến với BNF.Nay BNF tạm thời đóng cửa để xây dựng lại.Thanks

Trang ChínhTình Yêu Vô ĐốiGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
annie nguyen
BNF Trial Moderator
BNF Trial Moderator
annie nguyen

Nữ

Góp ý... Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý...   Góp ý... I_icon_minitimeTue Nov 04, 2008 7:03 pm

Admin cho em góp ý cái naz.....
Chiều nay em đi dạo 1 vòng quanh các 4rum đủ thể loại để tìm kiếm những cái hay về bổ sung cho 4rum mìh . Em thấy đa số hầu như 4rum nào em đi wa cũng có box Trò chơi - Bói toán - Tổ chức phỏng vấn cả , trong khi đó , BNF ngoài đóng góp hình ảnh , clip , tin tức về BN ra thỳ chủ íu là để cho fan làm wen vs nhau. Vậy , có cần bổ sung 3 box đó cho 4rum thêm sinh động không ? Mong admin xem wa và trả lời em !!! :na5:

Đã thêm 3 box này.
Mong kon tiếp tục có những ý kiến đóng góp cho BNF
Thân,
http://ftheaven.net
♥nhOc_mOn♥
BNF Trial Moderator
BNF Trial Moderator
♥nhOc_mOn♥

Nữ

Góp ý... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý...   Góp ý... I_icon_minitimeFri Nov 07, 2008 7:56 pm

Để tránh lập topic linh tinh nên mOn mượn topic này :k1:

mOn nghĩ các admin nên bỏ hình BuNa ở box BuNa Family đi ....vì để hình ở đó với size quá lớn khiến cho web có thanh kéo ngang ...rất bất tiện cho việc post bài ...và đồng thời lập ra nhiều box mới ...hoạt động mới để tránh cho việc BNF bị nhàm chán ...đã có vài ngừời than rằng web BuNa chán quá ...và ngay bản thân mOn cũng cảm thấy vậy ....khi vào web BuNa thật sự mOn chẳng biết mình phải đóng đô ở box nào ngoài box JiHe cả ...đi đâu cũng toàn thấy TMod cả ...đa số đều tập trung ở box Gallery BuNa rồi ngồi tán thưởng mấy cái hình ...ko ai nghĩ việc post bài cho web phát triển bằng chứng là box FanFic bây giờ chỉ lưa thưa 1, 2 fic ...Xin hết ...khi nào nghĩ ra lại nói tiếp :k17:

SS sẽ suy nghĩ về phần bỏ hình này vì box đuợc lập ra là nơi quảng cáo cho 4rum.Vì vậy việc có 1 hình ảnh đại diện là cần thiết.Ss sẽ resize lại hình này trogn thời gian sớm nhất.Tiếp theo là vè vấn đề lập nhiều box.SS biết lập nhiều box ra sẽ câu khách nhiều hơn nhưng mục đích của BNF là nơi của fan BuNa vì vậy ta cần 1 hệ thống box làm nổi bật lên mục đích chính của 4rum thì đây là việc đáng phải suy nghĩ.

Rất cảm ơn em vi bài post này,mong em sẽ dngs góp nhiều hơn.
Thân,
BuBu
BNF Trial Moderator
BNF Trial Moderator
BuBu

Nữ

Góp ý... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý...   Góp ý... I_icon_minitimeSat Nov 08, 2008 6:56 pm

1. Về hình BuNa ở box BuNa family thì mình ko cần bỏ chỉ cần giảm kích thước của hình lại và thường xuyên des những hình mới của BuNa để thay đổi tránh gay nhàm chán.

2. Về Fanfic thì em cảm thấy ko cần lập ra "Other Fic" và "Buna's Fic" Chỉ cần tạo ra 1 box Fanfic và trong box sẽ có 1 box con dành cho những fic ko viết về BuNa.

3. Nếu như muốn 4rum phát triển và đc nhiều người biết đến thì em nghĩ ngoài tập trung về BuNa và những couple khác em thấy nên tạo thêm những chuyên mục về các thần tượng trong nước và nước ngoài. Ngoài ra cần có những box để tổ chức phỏng vấn, bói toán... để cho các mem giải trí.. và làm cho 4rum phong phú hơn...

4. Về âm nhạc thì em cảm thí nên có 1 box về âm nhạc của các nghệ sĩ khác và sẽ có 1 box kon để cung cấp link download...

Đó là những điều em mún góp ý xin hết...

1.Ý kiến đã được tiếp thu

2.Mình xin được đính chính là vì fần Fanfic center là 1 khu vực lớn (chắc chắn sẽ có cực nhiều bài post) vì vậy cần lập nên hệ thống Other's fic để đảm bảo mod có thể quản lí được.

3.Phần các couple khác đã có nguyên 1 khu vực lớn rồi.Tata có thể xem lại.Còn các box giải trí mình đã add thêm 3 box Miu đóng góp và cũng đã giải thik lí do trong bài của mOn.

4.Phần âm nhạc cảu các nghệ sĩ khác đã đưỡ lập còn phần link download mình nghĩ sau khi post 1 bài nhạc xong hay để 1 cái link down ở dưới.

Cảm ơn những ý kiến của tata.Mong Tata sẽ ngày càng đóng góp cho forum nh` hơn.
Thân,
http://frhvn.com/index.php
pUa_kUtE
BNF Trial Moderator
BNF Trial Moderator
pUa_kUtE

Nữ

Góp ý... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý...   Góp ý... I_icon_minitimeSun Nov 09, 2008 10:37 pm

Thật sự mà nói thì có nhiều người đã từng nói với em , và em cũng nói lại với ss Fê tí

1. Cảm thấy box BNF's member around the world hơi bị thừa [vì đa phần fan BuNa chỉ thích việc t8m , ít đề cập tới việc này :k9: ]

2. Ss cần thêm box t8m-chat chit cho mem , chế độ ko cộng vào bài gửi . Chứ bói toán thì ko cần thiết , có thể cho vào luôn phần trò chơi tổng hợp [như DAN]

3. Box BuNa's Fan có 10 topic , nhưng hết 9 cái gọi là ... tin tức [cái này đáng lẽ nên nói với Mod BuBu nhưng do pUa lỡ vào ồy] . Làm cho topic cảm thấy vướng vướng , nên nhập lại thành 1 topic tin tức của BuNa thì hay hơn , mem cũng đỡ rối hơn ^^

4. Có thêm box dành cho các diễn viên Taiwan hay Disney sẽ lôi kéo dc hơn ^"^ ạ [cái này là suy nghĩ của em]

5. Box News nên nhập chung box BuNa - Tình Yêu Vô Đối & Vĩnh Hằng , vì box BuNa chỉ có đúng 2 topic , đừng quá nhiều box làm cho 4rum bị loãng
http://www.dienanh.net
annie nguyen
BNF Trial Moderator
BNF Trial Moderator
annie nguyen

Nữ

Góp ý... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý...   Góp ý... I_icon_minitimeTue Nov 11, 2008 7:59 pm

Cho em góp ý thêm 1 chúk nữa nhá ! :k15:

1. Em nghĩ ko nên thêm box diễn viên Taiwan hay Disney , .....vì đêy là 4rum BuNa màh , cần giữ đc mục đích chính kủa 4rum chứ ......

2.Em cũng thấy nên tổ chức thêm chỗ t8m cho fan , nhưng ngoài box BuNa'sFan za thỳ những chỗ khác có vẻ ko hợp lý. Tại sao lại ko tận dụng làm thêm box Câu Lạc Bộ BN ạk ? [ cùng vs box Bói Toán-Trò Chơi và Tổ Chức Fỏng Vấn ] Nếu như thế fan sẽ tham ja đc nhìu bang hội và có chỗ t8m fong fú hơn , đc chứ ạk ?
http://ftheaven.net
V_Love_BuNa
BNF Trial Moderator
BNF Trial Moderator
V_Love_BuNa

Góp ý... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý...   Góp ý... I_icon_minitimeWed Nov 12, 2008 7:04 pm

Em có ý kiến

Em thấy nên có thêm box Diễn viên - ca sĩ và phim truyền hình nữa. NHiều mem giả dụ như em ko chỉ thjx BuNa mà còn nhìu thần tượng nữa

Dzậy thui. Tạm thời la thế. Nghĩ ra gì nữa thì bổ sung sau
Sponsored content

Góp ý... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý...   Góp ý... I_icon_minitime

Góp ý...
Trang 1 trong tổng số 1 trang